Cách Kiếm Tiền Trên Mạng - MMO Online
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

PipsTycoon - kiếm $0,5/ngày trong vài phút làm việc

Go down

PipsTycoon - kiếm $0,5/ngày trong vài phút làm việc Empty PipsTycoon - kiếm $0,5/ngày trong vài phút làm việc

Bài gửi by lilafutu Wed Aug 19, 2015 2:22 pm

PipsTycoon là một trò chơi kiếm tiền thật ,còn trong chế độ thử nghiệm. Giả lập kinh tế với nền tảng kinh doanh.
Hơn 50 cặp forex, 10 mặt hàng, hơn 10 cryptocoins và hàng ngàn cổ phiếu giao dịch. Bởi vì tất cả các giao dịch được công khai, bạn có thể kết nối với các nhà kinh doanh thành công trên tất cả các thế giới.

Đăng ký tại đây: http://www.pipstycoon.com/

Làm thế nào để kiếm tiền với PipsTycoon? Đó là một vài ngày tôi chơi PipsTycoon.

1) lao động hàng ngày cho các doanh nghiệp khác và có được thu nhập. Tiền lương bắt đầu từ $ 1 cho mỗi ngày  bạn sẽ nhận được nếu năng suất của bạn là trên 100%. Trên đầu bạn có 10%. Bạn có thể tăng năng suất của bạn theo ba cách thực tế:

Tăng năng lượng
Tăng kinh nghiệm làm việc
Tăng lòng trung thành của bạn
Làm thế nào để tăng năng lượng?
Bạn có thể mua thức ăn để tăng năng lượng. Thực phẩm Bạn có thể ăn 4 lần một ngày

Làm thế nào để tăng kinh nghiệm làm việc?
Nếu bạn làm việc trong cùng một ngành / loại công ty kinh nghiệm làm việc của bạn được nâng cao 2% mỗi ngày

Làm thế nào để tăng lòng trung thành Bạn nhận được nó tự động khi bạn chơi PipsTycoon. Nó là 0,5 điểm cho mỗi tháng

Tại thời điểm này, tôi kiếm được 0.50 $ / ngày tại nơi làm việc bởi vì kinh nghiệm làm việc của tôi là 30. Cashout min 5 $ Paypal / Payza

Tham gia group: https://www.facebook.com/groups/679704772165406/
Video hướng dẫn cách chơi

PipsTycoon - kiếm $0,5/ngày trong vài phút làm việc 1ze8tus

lilafutu

- Similar topics